नागरिकांसाठी
Trending

हमखास व्यसनमुक्त व्हा!

जाणून घ्या आमच्या सीसोदे फाउंडेशनविषयी

dr सिसोदे
📣 हमखास व्यसनमुक्त व्हा!

🙏 नमस्कार

🎯 जाणून घ्या आमच्या फाउंडेशनविषयी

फाउंडेशन हे व्यसन मुक्तिसाठी कार्यरत असून, फाउंडेशनच्या माध्यमातून आम्ही आजपर्यंत तब्बल 40,000 लोकांपर्यंत पोहचलो आहे. 106 राष्ट्रीय पुरस्कार व आता पद्मश्री पुरस्कारसाठी सीसोदे फाउंडेशनचे संस्थापक डॉ.राजन पाटील नामांकित झाले असून, अशी यशस्वी वाटचाल त्यांनी केली आहे.

📍 आपल्या समाजातील अनेक तरुण वर्ग व्यसनाधीन आहे. ही गोष्ट लक्षात घेता सीसोदे फाउंडेशनने व्यसन मुक्ति अभियान सुरु केले असून, अत्यंत नाममात्र शुल्क आकारून ही सेवा आम्ही प्रदान करतो. हे काम सामान्य जनतेपर्यंत पोहचण्यासाठी आपल्या सहकाऱ्याची आवश्यकता आहे.

✅ आमचा WHAT’S UP नंबर आपल्या ग्रुपमध्ये सामिल करा. 7373731475 या नंबर वरुण व्यसन मुक्तिचे सहयोगी विचार व योग्य सल्ला दिला जाईल.

✅तसेच आपण आमच्या YOUTUBE CHANNEL ला देखील भेट देऊ शकता.

✅ Re-Cure हे औषध रंग व चव नसलेले लिक्विड स्वरूपात असुन याने खात्रीशीर व्यसन कायमचे सुटण्यासाठी मदत होते.हे औषधि मैडिकल मधे उपलब्ध आहे

✅ समाज प्रभोधनाकरिता आमच्याकडे मोफत शिबिरे घेतली जातात (व्यसन कायमचे कसे सुटते या बाबत कुटुंबियांना माहिती ) तसेच पोलिस कम॔चारी व सैन्यातील जवान यांना विनामुल्य सेवा दिली जाते

कृपया मॅसेज फाॅरवड करावा एखाद्या माऊलीचा संसार सुखाचा होऊन जाईन…

🖥 संकेतस्थळ : https://www.youtube.com/channel/UCiktYmB3P2cZ2fZ8HpSMOgA

व्यसन मुक्ति चे RE-CUTE ह्या औषधा साठी वीतरक नेमने आहे कृपया संपर्क करा

📞 मिलिंद सर 8850585026
किरन सर 9422986334
रियाज़ सर 9975937439
विनायक सर 9767285121

👍🏻 व्यसन मुक्तीसाठी अवश्य भेट द्या सिसोदे फाउंडेशनला

कृपया शेअर करा
Show More

Admin

नमस्कार सीसोदे फाउंडेशन व्यसन मुक्ति के लिये काय॔रत हैं । अब तक 40000 लोगों तक पहुँच पायें हैं । यह काम राष्ट्रीय स्तर पर पहुँचने के लिए आपके साहयता की आवश्यकता है । जो लोग समाज के प्रति जिम्मेदारी निभाने के लिए तैयार है कृपया सह योग करें ! क्योंकि व्यसन मात्र शरीर को ही हानि पहुँचाते हैं,ऐसी बात नहीं है। इससे भी बढ़कर तो ये सर्वोत्तम एवं दुर्लभ मनुष्य जन्म को व्यर्थ में ही नष्ट कर डालते है ! चलो व्यसन मुक्त भारत की ओर यह एक अभियान भी हैं ओर पुन्यकम॔ भी । ईस अभियान में शामिल होने के लिए आपको छोटी छोटी सहायता कर सकते हैं । 1) हमारा WHAT'S UP नंबर आपके गृप में शामिल करें । ईस 7373731475 नंबर से व्यसन मुक्ति के लिए सहयोगी विचार तथा विनामुल्य औषधि दि जाति हैं । 2) आप हमारे FACEBOOK पेज SISODE FOUNDATION से जुड़ सकते हैं । 3) हमारे YOUTUBE CHANNEL से जुड़ सकते हैं https://www.youtube.com/channel/UCiktYmB3P2cZ2fZ8HpSMOgA कृपया ईस काय॔ में सहयोग करें आपके एक कदम किसी के घर में उजाला ला सकता है । धन्यवाद ।

Related Articles

Leave a Reply

Your e-mail address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close